
A matsayin Abokin Haɗin Al'umma na UnityPoint Lafiya-Meriter, Abokan Likitocin da ke amfani da su Ƙungiyar UnityPoint Epic tsarin rikodin lafiya na lantarki don duk bayanan mu na haƙuri. Wannan yana nufin cewa ku ma kuna da damar yin amfani da bayanan haƙuri na Likitocin ku ta hanyar Chart na UnityPoint.
Fa'idodin amfani da UnityPoint na:
Nemi sabon alƙawari ko canji zuwa alƙawarin da ke akwai
Amintaccen aika saƙon lantarki zuwa ga masu ba da lafiya
Sami sakamakon gwajin dakin gwaje -gwaje akan layi
Karɓi rahotannin rediyo akan layi
Duba magungunan ku, rashin lafiyar ku, alluran rigakafi, da bincike
Duba bayanan likitan ku akan iPhone, iPad ko Android
Don kunna asusunka na UnityPoint ko neman izinin wakili zuwa asusun wani wanda kuke kulawa, ziyarci chart.myunitypoint.org/mychart ko tambayi memba na ma'aikacin asibitin game da UnityPoint a ziyarar asibiti ta gaba.
Gabatar da Lucy da MyChart Central
My UnityPoint da Abokan Haɗin Haɗin Haɗin Kai sun haɗa kai don sauƙaƙe kula da lafiyar ku fiye da kowane lokaci
Shiga duk asusunku na MyChart, gami da waɗanda daga yankin Madison da ƙungiyoyin kiwon lafiya na ƙasa, daga wuri ɗaya, tare da sunan mai amfani da kalmar sirri guda ɗaya.
Adana kwafin rikodin rikodin ku na dindindin kuma ku tafi da su duk inda kuka je.
Raba bayanan lafiyar ku ko bayanai daga Likitocin Likitoci tare da duk ƙungiyoyin da kuke samun kulawa.
Lucy ta kasance mai zaman kanta daga kowace ƙungiyar kiwon lafiya don haka wannan bayanin zai kasance a gare ku, akan layi, duk inda kuka je.
Yadda ake yin rajista don MyChartCentral da Lucy:
Shiga cikin asusunka na UnityPoint: chart.myunitypoint.org/mychart
A ƙarƙashin Rikodin da Aka Haɗa a cikin menu na gefen hagu, danna Ƙara Ƙari.
Bi umarnin kan allon da ke bi.
Duba imel ɗinku don saƙon kunnawa, kuma bi hanyar kunnawa don farawa!
SHIN KANA DA TAMBAYOYI?
Idan kuna da wasu tambayoyi game da bayanan likitanku a cikin UnityPoint ko kuma idan kuna buƙatar bayani fiye da abin da kuke samu akan layi, da fatan za a kira Likitocin Likitoci a 608-233-9746.
Don gidan yanar gizon da tambayoyin fasaha, da fatan za a kira teburin taimakon mara lafiya a 888-256-3554.